Vi xử lý PIC16F883-I/SP loại 28 chân
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > CPU - Bộ Vi Xử Lý || Vi xử lý PIC16F883-I/SP loại 28 chân
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Vi xử lý PIC16F883-I/SP loại 28 chân
TÍNH NĂNG
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Datasheets PIC16F88x Errata
Timer1 Errata
Tips N Tricks Guide
PIC16F882-84/86-87
PIC16F88x Programming Spec
Next Generation Peripherals Brochure
Product Photos 28-DIP
Product Training Modules Asynchronous Stimulus
8-bit PIC® Microcontroller Portfolio
Standard Package 15
Category Integrated Circuits (ICs)
Family Embedded - Microcontrollers
Series PIC® 16F
Packaging Tube
Core Processor PIC
Core Size 8-Bit
Speed 20MHz
Connectivity I²C, SPI, UART/USART
Peripherals Brown-out Detect/Reset, POR, PWM, WDT
Number of I /O 24
Program Memory Size 7KB (4K x 14)
Program Memory Type FLASH
EEPROM Size 256 x 8
RAM Size 256 x 8
Voltage - Supply (Vcc/Vdd) 2 V ~ 5.5 V
Data Converters A/D 11x10b
Oscillator Type Internal
Operating Temperature -40°C ~ 85°C
Package / Case 28-DIP (0.300", 7.62mm)