Ugreen 80388 Cáp nhảy quang Single mode Simplex Fiber dài 3M FC-ST Màu vàng Hàng chính hãng

Nhãn hiệu: Ugreen | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Ugreen
1. Jacket Material: PVC2. Adapter: UPC3. Core Material: Porcelain4. Insertion Loss: up to 0.3dB5. Return Loss: at least 50dB6. Wavelength: 1310/1550 nm7. Plug In/Out: at least 500 times8. Opera...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Ugreen 80388 Cáp nhảy quang Single mode Simplex Fiber dài 3M FC-ST Màu vàng Hàng chính hãng

1. Jacket Material: PVC
2. Adapter: UPC
3. Core Material: Porcelain
4. Insertion Loss: up to 0.3dB
5. Return Loss: at least 50dB
6. Wavelength: 1310/1550 nm
7. Plug In/Out: at least 500 times
8. Operating Temperature: -20~60℃

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá LITE

Thông tin chi tiết

Thương hiệuUGREEN
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmKhông
Xuất xứTrung Quốc
SKU3319927265868
Liên kết: Bộ dưỡng trắng chống lão hóa Yehwadam Pure Brightening Premium Gift Set (7SP)