Sò bếp từ FGA25N120 (25A-1200V) bóc máy chất lượng tốt
Thiết Bị Âm Thanh > Máy nghe nhạc > MP3 & MP4 || Sò bếp từ FGA25N120 (25A-1200V) bóc máy chất lượng tốt
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sò bếp từ FGA25N120 (25A-1200V) bóc máy chất lượng tốt
Thông số kĩ thuật :
Điện áp chịu đựng Uce: 1200V
Dòng điện cực đại Ic: 40A(ở nhiệt độ TC= 25°C), 25A(ở nhiệt độ TC= 100°C)
Nhiệt độ tối đa: 300°C.
Điện áp Uge: ±20V.
Công suất : 310W.