Nguồn máy tính FSP 100050AAG 80 Plus Gold
Nhãn hiệu: fsp | Xem thêm các sản phẩm Nguồn máy tính của fsp
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn máy tính FSP 100050AAG 80 Plus Gold
Tên sản phẩm : Nguồn máy tính FSP 1000-50AAG 80 Plus Gold
THÔNG SỐ KĨ THUẬT :
✔️Công suất thực : 1000W
✔️ Nguồn cấp : 110 - 230 VAC
✔️ Chuẩn Form : ATX 12V V2.4
✔️ Tần số : 47 - 63 Hz
Quạt tản nhiệt
✔️ Kích thước : 120mm