Linh Kiện BTA08-600C TO220 8A 600V Giá Rẻ
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Bộ Lưu Điện || Linh Kiện BTA08-600C TO220 8A 600V Giá Rẻ
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Linh Kiện BTA08-600C TO220 8A 600V Giá Rẻ
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Dòng thuận cực đại: 0.5A.
- Điện áp ngược cực đại: 600V.
- Dòng cực tiểu kích hoạt: 50mA.
- Dải nhiệt độ hoạt động: -40ºC~125ºC.
CÔNG DỤNG SẢN PHẨM
LINH KIỆN ĐIỆN TỬ TUHU
♡ Chợ Trời Việt Nam TH ♡
✦ Điện thoại: 0962425005
✦ Website: Mualinhkien.VN
✦ Zalo chủ shop: 0941344233.
✦ Facebook Chủ Shop:https://www.facebook.com/TuHuGroup
SHOP CAM KẾT
♥ Bán giá luôn cạnh tranh và dịch vụ sau mua tốt nhất thị trường.
♥ Hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo,hoặc lỗi do nhà sản xuất.