Linh kiện bán dẫn BTA41-800 41A 800V TRIAC TO-3P
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || Linh kiện bán dẫn BTA41-800 41A 800V TRIAC TO-3P
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Linh kiện bán dẫn BTA41-800 41A 800V TRIAC TO-3P
TÍNH NĂNG
- Tuỳ thuộc vào nhu cầu sử dụng mà chúng ta nên lựa chọn cho mình các sản phẩm sao cho phù hợp nhất
THÔNG SỐ
- Tên mã: BTA41-800B
- Dòng điện cực đại: 40A
- Điện áp cực đại: 800V
- Hoạt động trong môi trường: - 40 °C đến 125°C