Hộp phối quang 48FO Indoor, chuẩn LC/PC Muti mode, đầy đủ phụ kiện. Hàng nhập khẩu

Nhãn hiệu: CiXi TengXin | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của CiXi TengXin
- Hộp phối quang 48FO chuẩn LC/PC Muti mode, OM2- Chuẩn gắn rack 1U-19 inch, adapter LC/PC Duplex- Hàng đầy đủ phụ kiện dây nối 1.5m, 0.9mm, màu cam, Muti mode- Hàng đầy đủ adapter LC/PC duplex Mut...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Hộp phối quang 48FO Indoor, chuẩn LC/PC Muti mode, đầy đủ phụ kiện. Hàng nhập khẩu

- Hộp phối quang 48FO chuẩn LC/PC Muti mode, OM2

- Chuẩn gắn rack 1U-19 inch, adapter LC/PC Duplex

- Hàng đầy đủ phụ kiện dây nối 1.5m, 0.9mm, màu cam, Muti mode

- Hàng đầy đủ adapter LC/PC duplex Muti mode

- Hãng CiXi, Xuất xứ: China

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá BIN

Thông tin chi tiết

Thương hiệuCiXi TengXin
Xuất xứ thương hiệuChina
Phụ kiện đi kèm48 dây nối quang, 48 ống co nhiệt, 24 adapter Duplex, vít bắt rack, dây thít, tai bắt rack
Model48FO-LC-MM
Xuất xứchina
Trọng lượng2500g
SKU9061958331661
Liên kết: [Best Seller] Sữa dưỡng Lựu Pomegranate & Collagen Volume Lifting Emulsion (140ml)