Bộ chia quang PLC 1x16 Mini type SC/UPC - Hàng chính hãng

Nhãn hiệu: Fi-Ra Photonics | Xem thêm các sản phẩm Bộ chia mạng - Switch của Fi-Ra Photonics
- Chuẩn PLC 1*16 SC/UPC Mini type, Single mode- Sợi màu trắng hoặc theo mã màu, các đầu có đánh số thứ tự- Độ suy hao thấp 0.2dB, Độ suy hao phản xạ cao ≥ 55dB- Nhiệt độ hoạt động từ -40 độ đến +80 độ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Bộ chia quang PLC 1x16 Mini type SC/UPC - Hàng chính hãng

- Chuẩn PLC 1*16 SC/UPC Mini type, Single mode
- Sợi màu trắng hoặc theo mã màu, các đầu có đánh số thứ tự
- Độ suy hao thấp 0.2dB, Độ suy hao phản xạ cao ≥ 55dB
- Nhiệt độ hoạt động từ -40 độ đến +80 độ
- Chuẩn kết nối SC/UPC

95% RH

 

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá IMG

Thông tin chi tiết

Thương hiệuFi-Ra Photonics
Kích thước30-12.5-3 cm, kích thước bên ngoài bao bì đóng gói
Phụ kiện đi kèmBao bì đóng gói và bản Test Report sản phẩm
ModelPLC 1x16 SC-UPC
SKU9548264801748
Liên kết: Kem dưỡng sáng hồng da ngừa lão hóa Yehwadam Plum Flower Revitalizing Cream (50ml)