  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Thông tin sản phẩm ADAPTER POE 48-56V/30W 2 PORT TỐC ĐỘ GIGABIT KMETECH PSE801G:
- Hãng SX: KMETech.
- Kiểu Model: PSE801G.
- Tác dụng cấp nguồn vào cho PoE, trộn cả data & power vào chung trong 1 sợi dây cáp mạng RJ45. Dây mạng chuẩn 568A hoặc 568B.
- Nguồn tiêu chuẩn: IEEE 802.3 at, IEEE 802.3 af.
- Sử dụng cấp nguồn cho Camera, Thiết bị thu phát wifi...
- 1 cổng Data in.
- 1 cổng Data + Power Out (POE).
- Công suất: 30W.
- Nguồn vào: DC 100-240V (50 - 60Hz).
- Nguồn ra DC/Out: 48V up to 56V.
- Tốc độ LAN out/in: 10/100/1000 Gigabit
- Kích thước: 145 x 69 x 40 mm