Module cổng quang GSFP-LX20 1.25Gbps, 1310nm, 20Km - Nguyên Set (10 chiếc) - Hàng Nhập Khẩu

Nhãn hiệu: Acorid | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Acorid
Module cổng quang GSFP-LX20: Liên kết dữ liệu lên tới 1.25Gbps. 20km với 9/12 125m SMF * 1 Đầu nối LC đơn giản. Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDM).1 vỉ gồm 10 chiếc Module cổng quangModule ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Module cổng quang GSFP-LX20 1.25Gbps, 1310nm, 20Km - Nguyên Set (10 chiếc) - Hàng Nhập Khẩu

Module cổng quang GSFP-LX20:

  •  Liên kết dữ liệu lên tới 1.25Gbps.
  •  20km với 9/12 125m SMF * 1
  •  Đầu nối LC đơn giản.
  •  Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDM).
  • 1 vỉ gồm 10 chiếc Module cổng quang

Module cổng quang GSFP-LX20 1310nm, 1.25Gbps, 20Km tường thích với các hãng: Cisco, Juniper, HPE, Aruba, ruijie, Dell, Huawei… v.v

Module cổng quang GSFP-LX20 1310nm, 1.25Gbps, 20Km là yếu tố hình thức nhỏ có thể cắm (SFP) thu phát tương thích với thỏa thuận đa nguồn (MSA). Nó phù hợp cho truyền thông sợi đơn chế độ (SMF) trong Ethernet 1.25Gbps và Sợi 1G / 2G.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....

Thông tin chi tiết

Thương hiệuAcorid
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmĐầy đủ
Xuất xứTrung Quốc
SKU1906731501436
Liên kết: Kem dưỡng da tay hạt Mắc ca Daily Perfumed Hand Cream 07 Macadamia The Face Shop (30ml)