Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-LC/UPC 3M

Nhãn hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
Số lượng 1 sợi Loại sợi Multimode Kiểu SC/UPC-LC/UPC Đường kính ngoài 3.0 Suy hao chèn (dB) ≤ 0.3 Nhiệt độ hoạt động (0C) -40 ~ +75 Nhiệt độ bảo quản (0C) -40 ~+85 Đặc ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-LC/UPC 3M

    Số lượng 1 sợi

    Loại sợi Multimode

    Kiểu SC/UPC-LC/UPC

    Đường kính ngoài 3.0

    Suy hao chèn (dB) ≤ 0.3

    Nhiệt độ hoạt động (0C) -40 ~ +75

    Nhiệt độ bảo quản (0C) -40 ~+85

    Đặc trưng

    1, Suy hao chèn thấp

    2, Suy hao phản hồi cao

    Ứng dụng

    1, Mạng cáp quang.

    2, Thiết bị mạng quang

    3, CATV

    4, Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao.

    5, FTTH

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá KI

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuViệt Nam
Phụ kiện đi kèm0
Xuất xứViệt Nam
SKU3665289864809
Liên kết: Mặt nạ trà xanh Real Nature Mask Green Tea TheFaceShop